Shin ɗakin kwanan ku yana buƙatar ɗan gyara fuska? Fannin fasali na iya ƙara rubutu, launi, da ban sha'awa zuwa ɗakin kwanan ku, yana numfasawa sabuwar rayuwa cikin abin da za a iya kwatanta shi azaman sarari mai ban sha'awa. Dabarun fasalin mu suna da sauƙi don shigarwa kuma zaɓi mai araha yana ɗaukar ɗakin ku daga m zuwa kayan marmari. Anan ga yadda zaku yi amfani da su don canza ɗakin ku.
Zaɓi sautunan da suka dace
Launi na iya canza yanayin ɗaki gaba ɗaya, amma sake fenti duk bangon ɗakin kwanan ku shine babban aiki. Idan kun gaji da ɗakin kwanan ku, fasalin fasalin zai ba ku damar sabunta ƙaya ba tare da ƙara gyare-gyare mai tsada ba.
Shin kun gundura da bangon da kuke ƙauna? Gwada fasalin fasalin a cikin launi mai ban sha'awa wanda zai ba da sanarwa.
Har yanzu kuna son farin ɗakin ku amma kuna jin ɗakin ku yana buƙatar ɗan pizazz? Gwada bango mai tsayi cikakke ko rabin fentin launi ɗaya da bangon da kuke ciki. Wannan zaɓin ƙaramin ƙoƙari ne don babban tasiri.
Kuna son kyan gani mai inganci da yanayi? Gwada zana fasalin bangon bangon ku da baƙar fata ko garwashi mai ƙarfi.
Kuna son ɗakin kwanan ku ya zama ainihin sarari na mata? Gwada launin ruwan hoda ko pastel mai duhu.
Fari a kan fari yana buƙatar ɗan rubutu
Dukanmu muna son ƙarancin kyan gani na Scandi, amma fari akan farar fata na iya jin ɗan lebur. Idan kana da farar bango, kabad, kayan daki da kayan kwanciya, duk abin da zai iya fara kallon nau'i ɗaya; amma wannan baya nufin dole ne ka gabatar da wani launi a cikin mahaɗin.
Idan kuna son kamannin fari-kan-fari, ƙara rubutu da zurfi a cikin ɗakinku zai ba idanunku hutu daga duk faɗin santsi, a sarari. Duk da yake duk fa'idodin fasalin mu suna aiki da kyau, nau'in ripple ɗinmu ko igiyar igiyar igiyar igiyar itace tana da fa'idodin bangon bango da gaske lokacin da aka yi amfani da su a cikin cikakken farin gida mai dakuna.
Lokacin aikawa: Oktoba-18-2024