• banner_head_

varnish 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

varnish 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

Takaitaccen Bayani:

Muhimman halaye
Kayan Zaren Itace
Ma'aunin Watsawar Formaldehyde E1
Garanti Shekara 1
Sabis bayan sayarwa Tallafin fasaha ta kan layi
Salon Zane na Zamani
Asalinsa Shandong, China
Sunan Alamar CHENMING
Yi amfani da Cikin Gida
Nau'in Fiberboards
Girman 1220mm*2440mm,1200mm*2400mm
Kauri 3-18mm
Alatu na Musamman
An fenti saman danye/fenti/veneer
Fakitin Fakiti


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani

Gabatarwar allon wave: Takamaiman bayanai na samfurin: 1220mm (faɗi) * 2440mm (tsawo) * 15mm (kauri). Hakanan ana iya zaɓar kauri na kayan bisa ga buƙatun abokin ciniki 5mm, 9mm, 12mm, 15mm, 18mm, 21mm, 25mm, da sauransu. Kayan samfurin na yau da kullun: Allon Fiber Matsakaici (MDF). Kayan samfurin kuma zai iya zaɓar MDF, allon mai yawa, MDF mai hana wuta da danshi, allon haɗin gwiwar bamboo da itace mai kyau ga muhalli, allon katako mai ƙarfi, da sauransu bisa ga buƙatun abokin ciniki. Tsarin Samfura: Akwai nau'ikan alamu sama da 100 don abokan ciniki su zaɓa, kuma ana iya keɓance tsarin bisa ga buƙatun abokin ciniki na musamman. Launin Samfura: Ana amfani da saman samfurin galibi a cikin manyan jerin launuka guda biyu: 1) fenti mai feshi, 2) foil ɗin manna zinare da azurfa. Kuna iya zaɓar katin launi da aka saba amfani da shi, ko kuma kuna iya fesa wasu launuka bisa ga katin launi da kuka bayar. Maganin da ke hana danshi: Ana fentin saman samfurin da gefensa don samun tasirin da ke hana danshi; a bayan samfurin, abokan ciniki za su iya zaɓar su haɗa fim ɗin melamine mai hana danshi bisa ga buƙatunsu. Idan ana buƙatar amfani da samfurin a cikin yanayi mai danshi sosai (kamar bayan gida), ana ba da shawarar a haɗa fim ɗin melamine mai hana danshi a baya. Sauran fasaloli: Samfurin yana da kyakkyawan siffa, kyakkyawan tsari, kariyar muhalli, santsi a saman, launi mai santsi, kyakkyawan juriya ga rawaya, ƙarancin wari, hana danshi, kyakkyawan aikin kariya daga sauti, da sauransu.

 BAYANIN KAYAYYAKI:

Sunan Samfuri
Bangon bango na mdf mai siffar 3D varnish
Alamar kasuwanci
CM
Kayan Aiki
MDF
Faɗi
1220mm (gyaran gyare-gyare)
Tsawon
2440mm (gyara)
Kauri
9-20mm
Nau'i
W/V/3D raƙuman ruwa
saman
Danye / Fentin/PVC
Kunshin
fale-falen

 

https://www.chenhongwood.com/varnish-white-oak-3d-art-texture-wood-veneer-wave-mdf-fluted-mdf-wall-panels-product/
https://www.chenhongwood.com/varnish-white-oak-3d-art-texture-wood-veneer-wave-mdf-fluted-mdf-wall-panels-product/
https://www.chenhongwood.com/varnish-white-oak-3d-art-texture-wood-veneer-wave-mdf-fluted-mdf-wall-panels-product/
https://www.chenhongwood.com/varnish-white-oak-3d-art-texture-wood-veneer-wave-mdf-fluted-mdf-wall-panels-product/
https://www.chenhongwood.com/varnish-white-oak-3d-art-texture-wood-veneer-wave-mdf-fluted-mdf-wall-panels-product/

KYAKKYAWAN LOKACI:

 

varnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

 

 

AIKIN:

Bangon Kaya na 3D wani sabon nau'in allon kayan ado na ciki ne na zamani.

1. Ana amfani da shi galibi a Otal-otal, Kulab, Kayan Ado na Gida, Dakunan Rawa, Wuraren Hutu, Manyan Kantuna, Gidajen Alfarma, Villas da sauran ayyukan ado.

2. Ya dace musamman don ƙirar ƙofofi, hanyoyin shiga, bangon bango, bangon talabijin, ginshiƙai, mashaya, rufi, firam ɗin nuni. Zai iya maye gurbin haushi na halitta,

farantin fuska mai sanda, da sauransu.

3. Zai iya maye gurbin rufin gargajiya don ƙirƙirar sararin shakatawa na kasuwanci da na zama mai girma uku, mai kyau, mai girma uku.

varnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bangovarnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bangovarnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bangovarnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

 

varnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

 

  • (1) Ƙirƙiri ƙima ga abokan cinikinmu masu mahimmanciKullum muna samar da kayayyaki masu inganci da ƙira masu kyau don biyan buƙatun abokan ciniki. Mu ne jagora a wannan fanni kuma koyaushe muna samar da kayayyaki da ayyuka masu kyau ga abokan cinikinmu masu daraja.
  • (2) Inganci Mai Kyau Tare da Ƙananan Farashi
    Kullum muna samar da farashi mai kyau akan matakin inganci iri ɗaya, kuma muna ƙoƙarinmu don adana kowane kashi na abokin ciniki. Ma'aikata masu ƙwarewa da ƙwarewa za su amsa duk tambayoyinku da Turanci ba shakka.
  • (3) Ƙwararrun masana fitarwa
    Ganin cewa muna da kyakkyawan tsari da ingantaccen iko, shekaru 20 na ƙwarewar fitarwa, muna isar da kayayyaki ta hanyoyi daban-daban: manyan motoci, jiragen ƙasa da kwantena na ruwa.

 

 

Tambayoyin da ake yawan yi:

1. Me ake amfani da Faifan Bango na 3D?

* Bango na Musamman
* Kayan daki da kabad a gaban teburin liyafa, mashaya, benci na tsibiran kicin da ɗakunan nishaɗi
* A matsayin zane-zane a bango a cikin bangarori guda ɗaya ko kuma allunan saiti
 
2. Ina ake amfani da Faifan Bango na 3D?
* Wuraren tarbar ofis, ɗakunan nunin faifai, ɗakunan allo da wuraren taro
* Gidajen cin abinci, cafes, mashaya da kulab
* Siyayya a ɗakunan zama, ƙofofi, kicin, bangon matakala da gidajen sinima na gida
* Saita ƙira da bangon baya don shirye-shiryen talabijin da tallace-tallace
* Ado da bango na bikin da nunin faifai
 
3. Wa ke sayen Faifan Bango na 3D?
* Masu zane-zanen cikin gida da masu zane-zane
* Masu kasuwanci
* Masu Ginawa
* Masu Sayayya
* Kamfanonin yin kabad, masu haɗa kayan aiki da kuma gidajen cin abinci
* Masu gyaran gida da masu ado
 
4. Wa zai iya shigar da bangarori na bango na 3D?
*Mutumin da ya taimaka
* Masu Sayayya
 

varnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bangovarnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

varnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

 

varnish farin itacen oak 3D ART texture veneer wave mdf fluted mdf panels bango

 

Mu ɗaya ne daga cikin waɗanda ke kera nunin nunin nuni da slatwall da pegboard don bayar da mafi kyawun farashi

inganci da farashi mai kyau ga abokan cinikinmu!

Barka da zuwa ziyartar kamfaninmu da masana'antarmu duk tsawon shekaru!

 


  • Na baya:
  • Na gaba: