A mí sí i láti inú àwọn ìrísí ojúlówó ti ìṣẹ̀dá
Àkójọ yìí fi ẹwà ìṣẹ̀dá tí ó dákẹ́ jẹ́ẹ́ hàn pẹ̀lú àwọn igi àti àwọn ohun ọ̀ṣọ́ igi tòótọ́.
Àwọn àwòrán onírẹlẹ̀ tí ó ní ìró máa ń fara wé ìró ìṣẹ̀dá, wọ́n sì máa ń fi ìjìnlẹ̀ àti ìrísí kún ìparọ́rọ́ náà.
A ṣe é pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìfọṣọ igi líle tí ó ń fi àwọn àpẹẹrẹ ọkà àdánidá hàn fún ìrísí gidi, ìrísí àdánidá àti àyíká ìtùnú.
Fifi sori ẹrọ ti o rọrun ati agbara
A ṣe àwọn pánẹ́lì kọ̀ọ̀kan fún ìrọ̀rùn fífi wọ́n síta àti pípẹ́. A fi àwọn ohun èlò tó ga jùlọ ṣe wọ́n fún ẹwà àti pípẹ́.
Àkójọpọ̀ tó lágbára náà ń fúnni ní agbára àti ìdúróṣinṣin, èyí sì ń jẹ́ kí àwọn pánẹ́lì náà rọrùn láti lò nígbà tí a bá ń fi wọ́n síta
A ṣe àgbékalẹ̀ igi gidi láti dín ìdọ̀tí kù nígbàtí a ń ṣe àtúnṣe àwòrán ọkà gidi fún ìrísí àdánidá
Opolopo lati ba aaye rẹ mu
Oríṣiríṣi àti àtúnṣe láti bá àwọn àìní inú ilé rẹ mu, ògiri yìí jẹ́ àtàtà fún gbogbo yàrá.
Ohun èlò tí ó lè kojú ooru ń rí i dájú pé àwọn páànẹ́lì dúró ṣinṣin àti pé wọ́n lè pẹ́ ní onírúurú ipò
Ó dára fún gígé dé ibi gíga tí o fẹ́ kí o sì fi òróró pa á láti bá àwọ̀ àti ẹwà tí o yàn mu.
A maa n lo lori ayelujara nigbagbogbo, nitorinaa o le kan si wa.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-07-2025
